Máy đo lưu lượng không khí kèm chứng nhận hiệu chuẩn ISO PCE-EM 890-ICA - PCE INSTRUMENTS VIỆT NAM

0912 300 849

Máy đo lưu lượng không khí kèm chứng nhận hiệu chuẩn ISO PCE-EM 890-ICA - PCE INSTRUMENTS VIỆT NAM

  • 8
  • PCE INSTRUMENTS
  • PCE-EM 890-ICA
  • Liên hệ

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT TỰ ĐỘNG HÓA LÂM TUỆ ĐỨC (LTD AUTOMATION)

Đối tác chiến lược: PCE INSTRUMENTS

Dịch vụ: Tư vấn - Phân phối - Hỗ trợ kỹ thuật 24/7.

📍 Địa chỉ: 688/44/2 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh

📞 Hotline: 0915 980 479

📧 Email: sale01@ltdautomation.com.vn

💃 Sale: Dương Bích

🌐 Website: https://ltdautomation.com.vn/

MÁY ĐO LƯU LƯỢNG KHÔNG KHÍ KÈM CHỨNG NHẬN HIỆU CHUẨN ISO PCE-EM 890-ICA INSTRUMENTS VIỆT NAM

LTD Automation phân phối chính hãng dòng máy đo lưu lượng không khí tích hợp chứng nhận hiệu chuẩn ISO (Flow Meter PCE-EM 890-ICA incl. ISO-Calibration Certificate) của thương hiệu PCE Instruments[cite: 7]. Giải pháp đo lường đa năng chuyên sâu, đáp ứng tiêu chuẩn chất lượng khắt khe cho doanh nghiệp và nhà máy.

PCE-EM 890-ICA đã bao gồm chứng nhận hiệu chuẩn ISO, đo tốc độ gió, lưu lượng khí, nhiệt độ, độ ẩm, điểm sương và nhiệt độ bầu ướt.

PCE-EM 890-ICA PCE INSTRUMENTS - MÁY ĐO LƯU LƯỢNG KHÔNG KHÍ KÈM CHỨNG NHẬN ISO CHÍNH HÃNG

Máy đo lưu lượng không khí PCE-EM 890-ICA của PCE Instruments[cite: 7] là phiên bản đặc biệt đã được tích hợp sẵn Chứng nhận hiệu chuẩn ISO (ISO-Calibration Certificate) từ nhà máy, mang lại sự yên tâm tuyệt đối về độ chính xác theo tiêu chuẩn quốc tế khi đưa vào sử dụng. Thiết bị sở hữu thiết kế cầm tay nhỏ gọn 8 trong 1, tích hợp cánh quạt đo gió cùng các cảm biến môi trường hiện đại để đo đạc đồng thời tốc độ gió, lưu lượng khí, nhiệt độ, độ ẩm, điểm sương và nhiệt độ bầu ướt. Đây là công cụ hoàn hảo cho các nhà máy, phòng thí nghiệm và hệ thống HVAC đòi hỏi tuân thủ nghiêm ngặt các quy trình quản lý chất lượng (QA/QC).

1. Thông Số Kỹ Thuật Chính

Cơ cấu: Máy đo lưu lượng không khí kèm chứng nhận ISO (Flow Meter with ISO Calibration Certificate)[cite: 7]
Thương hiệu / Model: PCE Instruments / PCE-EM 890-ICA (Order no.: PCE-EM 890-ICA)[cite: 7]
Mã vạch (GTIN/EAN): 4250348747914[cite: 7]
Hiệu năng: Tích hợp sẵn Giấy chứng nhận hiệu chuẩn ISO / Đo tốc độ gió, lưu lượng khí, nhiệt độ, độ ẩm, điểm sương & bầu ướt

2. Đặc Điểm & Ưu Điểm Nổi Bật

🎯 Đã Bao Gồm Chứng Nhận Hiệu Chuẩn ISO

Sản phẩm đi kèm giấy chứng nhận hiệu chuẩn ISO chính hãng[cite: 7], sẵn sàng đáp ứng ngay lập tức cho các yêu cầu kiểm định và quản lý chất lượng khắt khe.

🛠️ Thiết Bị Đo Đa Năng 8 Trong 1

Hỗ trợ đo lường toàn diện tốc độ không khí, lưu lượng gió, nhiệt độ, độ ẩm, điểm sương và nhiệt độ bầu ướt cực kỳ tiện lợi trên một thiết bị duy nhất.

🌐 Thiết Kế Cầm Tay Nhỏ Gọn, Dễ Sử Dụng

Trang bị cánh quạt gió nhạy bén, màn hình LCD hiển thị số liệu sắc nét kèm dây đeo, tối ưu hóa cho công tác đo đạc lưu động tại hiện trường.

3. Ứng Dụng Thực Tiễn

  • Hệ Thống HVAC & Kiểm Định Tòa Nhà: Kiểm tra lưu lượng gió, vận tốc khí tại các miệng gió, đường ống kỹ thuật theo tiêu chuẩn kỹ thuật chuyên nghiệp.
  • Đảm Bảo Chất Lượng & Kiểm Định (QA/QC): Phục vụ hoàn hảo cho các nhà máy, phòng sạch yêu cầu thiết bị đo phải có chứng nhận hiệu chuẩn ISO định kỳ.
  • Đo Đạc Vi Khí Hậu & Kho Bãi: Theo dõi điều kiện nhiệt độ, độ ẩm và môi trường không khí trong nhà xưởng, kho lạnh và các trạm nghiên cứu.

4. Hỗ Trợ Từ Lâm Tuệ Đức

Công ty TNHH Dịch vụ Kỹ thuật Tự động hóa Lâm Tuệ Đức (LTD Automation) phân phối thiết bị đo lường PCE Instruments chính hãng[cite: 7], đồng hành cùng bạn với dịch vụ kỹ thuật chuyên sâu:

  • Tư vấn chọn model PCE-EM 890-ICA kèm chứng nhận hiệu chuẩn ISO chuẩn xác[cite: 7], đáp ứng đúng yêu cầu pháp lý và kỹ thuật của doanh nghiệp.
  • Cung cấp đầy đủ tài liệu hướng dẫn sử dụng, thông số kỹ thuật và chứng từ xuất xứ đồng bộ.
  • Cung cấp sản phẩm chính hãng, giao hàng nhanh chóng trên toàn quốc và bảo hành uy tín.

5. Câu Hỏi Thường Gặp (FAQ)

Phiên bản PCE-EM 890-ICA khác gì so với bản tiêu chuẩn?

Phiên bản PCE-EM 890-ICA đã được bao gồm sẵn Chứng nhận hiệu chuẩn ISO (ISO-Calibration Certificate) từ hãng[cite: 7], rất phù hợp cho các đơn vị cần chứng từ kiểm định ngay khi mua thiết bị mà không cần đem đi hiệu chuẩn riêng.

Thiết bị đo lường được những thông số môi trường nào?

PCE-EM 890-ICA hỗ trợ đo tốc độ gió, lưu lượng không khí, nhiệt độ, độ ẩm không khí, điểm sương (dew point) và nhiệt độ bầu ướt (wet bulb) vô cùng chính xác.

Ứng dụng tiêu biểu của PCE-EM 890-ICA trong công nghiệp là gì?

Thiết bị được ứng dụng rộng rãi trong việc kiểm tra hệ thống HVAC, đo lường điều kiện phòng sạch, nhà máy, kho bãi và các vị trí yêu cầu tuân thủ tiêu chuẩn chất lượng ISO khắt khe.

Làm thế nào để liên hệ nhận tư vấn kỹ thuật và báo giá chính hãng từ Lâm Tuệ Đức?

Quý khách hàng có nhu cầu tư vấn, mua sắm máy đo lưu lượng không khí kèm chứng nhận ISO PCE-EM 890-ICA chính hãng[cite: 7], xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Công ty TNHH Dịch vụ Kỹ thuật Tự động hóa Lâm Tuệ Đức qua Hotline/Zalo: 0915 980 479 (Ms Dương Bích) hoặc Email: Sale01@ltdautomation.com.vn để nhận hỗ trợ nhanh chóng nhất.

Liên Hệ Lâm Tuệ Đức Để Được Tư Vấn Thiết Bị PCE Instruments

Đối tác phân phối thiết bị đo lường chính hãng, giải pháp tự động hóa và thiết bị công nghiệp chuyên nghiệp.

Sản phẩm
Zalo
Hotline