cảm biến chênh áp AWPR210040 147348
  • 383
  • ACI
  • AWPR210040 147348
Mail: sale03@ltdautomation.com.vn
• Sản phẩm chính hãng 100%
• Hỗ trợ tư vấn nhiệt tình tận tâm
• Sản phẩm cam kết được bảo hành tối thiểu 12 tháng
• Nhiều dịch vụ hậu mãi khác
• Bạn có thể mua cảm biến chênh áp AWPR210040 147348 ACI chính hãng ở đâu?
• Nơi bán cảm biến chênh áp AWPR210040 147348 ACI giá rẻ ở Việt Nam?
• Đơn vị nào cung cấpcảm biến chênh áp AWPR210040 147348 ACI tại Thành Phố Hồ Chí Minh?
• cảm biến chênh áp AWPR210040 147348 ACI dùng để làm gì?
Ngõ ra analog:
4–20 mA
0–5 VDC
0–10 VDC (mặc định)
Dãy đo tùy chọn (uni hoặc bi-directional): từ 3 psi đến 300 psi (phụ thuộc model).